ACEMUC 200MG


116     0

Số đăng ký: GC-274-17
Mã sản phẩm: DPACEM002
Hoạt chất: Mỗi gói 1g chứa: Acetylcystein 200mg
Nhà sản xuất: Sanofi S.p.A
Cách đóng gói: Hộp 30 gói x 1g
Giá: 4.000 VNĐ / Gói
Lưu ý: Hỏi ý kiến bác sỹ hoặc dược sỹ trước khi sử dụng

Còn hàng


Số lượng:
- +

Đơn vị tính: Gói

Tổng: 4.000 VNĐ




THÔNG TIN CHI TIẾT
Dạng bào chế Cốm pha dung dịch uống
Chỉ định Điều trị bệnh phế quản và xoang, viêm phế quản cấp và đợt cấp của bệnh phế quản - phổi mạn tính.
Chống chỉ định Phenylceton niệu. Bệnh nhân có tiền sử quá mẫn với acetylcystein. Trẻ em dưới 24 tháng tuổi
Liều dùng Người lớn và trẻ em trên 7 tuổi: 1 gói/lần, ngày 3 lần. Trẻ em từ 2 - 7 tuổi: 1 gói/lần, ngày 2 lần.
Cách sử dụng Hòa tan thuốc trong nửa ly nước. Dùng đường uống.
Bảo quản Bảo quản nơi khô mát, nhiệt độ dưới 30 độ C


BÁN CHẠY NHẤT

XEM NHIỀU NHẤT

TEDAVI 400/57

175.000 VNĐ