FALGANKID 160MG


2399     0

Số đăng ký: VD-21506-14
Mã sản phẩm: DPFALG002
Hoạt chất: Mỗi ống 10ml chứa: Paracetamol 160mg
Nhà sản xuất: Công ty Cổ phần dược phẩm CPC1 Hà Nội.
Cách đóng gói: Hộp 4 vỉ x 5 ống 10ml
Giá: 5.000 VNĐ / Ống
Lưu ý: Hỏi ý kiến bác sỹ hoặc dược sỹ trước khi sử dụng

Còn hàng


Số lượng:
- +

Đơn vị tính: Ống

Tổng: 5.000 VNĐ




THÔNG TIN CHI TIẾT
Dạng bào chế Dung dịch uống
Chỉ định Điều trị làm giảm các triệu chứng sốt, đau nhức như: Nhức đầu, đau răng, đau nhức do cảm cúm, đau họng, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau do hành kinh, đau do vận động.
Chống chỉ định Những người bị mẫn cảm với bất kì thành phần nào của thuốc Hoặc những người bị mẫn cảm với Paracetamol
Liều dùng Trẻ dưới 3 tháng tuổi: 1/4 ống/ lần × 3 - 4 lần/ ngày. Trẻ 4 - 11 tháng tuổi uống: 1/2 ống/ lần × 3 - 4 lần/ ngày. Trẻ từ 1 - 5 tuổi uống: 1 ống/ lần × 3 - 4 lần/ngày. Trẻ từ 6 - 12 tuổi uống 2 ống/lần × 3 - 4 lần/ ngày
Cách sử dụng Sử dụng đường uống. Các lần uống cách nhau 4-6 giờ
Bảo quản Bảo quản nơi khô mát, nhiệt độ dưới 30 độ C


BÁN CHẠY NHẤT

XEM NHIỀU NHẤT

TEDAVI 400/57

175.000 VNĐ