HAPACOL 250 SINUS


289     0

Số đăng ký: VD-28570-17
Mã sản phẩm: DPHAPA005
Hoạt chất: Mỗi gói chứa: 250mg Paracetamol + 2mg Clorpheniramin maleat
Nhà sản xuất: Công ty Cổ phần Dược Hậu Giang
Cách đóng gói: Hộp 24 gói x 1,5 g.
Giá: 1.900 VNĐ / Gói
Lưu ý: Hỏi ý kiến bác sỹ hoặc dược sỹ trước khi sử dụng

Hết hàng


Số lượng:
- +

Đơn vị tính: Gói

Tổng: 1.900 VNĐ




THÔNG TIN CHI TIẾT
Dạng bào chế Cốm sủi bọt
Chỉ định Dùng điều trị triệu chứng các trường hợp: cảm sốt, nhức đầu, đau nhức cơ bắp, xương khớp kèm theo sổ mũi, viêm màng nhầy xuất tiết, viêm xoang do cảm cúm hoặc do dị ứng với thời tiết.
Chống chỉ định Mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc. Người bệnh thiếu hụt glucose - 6 - phosphat dehydrogenase. Người bệnh glaucom góc hẹp, đang trong cơn hen cấp, phì đại tuyến tiền liệt, tắc cổ bàng quang, loét dạ dày chít, tắc môn vị - tá tràng, dùng thuốc ức chế MAO trong vòng 14 ngày. Phụ nữ cho con bú, trẻ sơ sinh và trẻ đẻ thiếu tháng.
Liều dùng Trẻ em từ 4 - 6 tuổi: uống 1 gói/ lần.
Cách sử dụng Hòa tan thuốc vào lượng nước (thích hợp cho bé) đến khi sủi hết bọt. Cách mỗi 4 - 6 giờ uống một lần, không quá 5 lần/ ngày.
Bảo quản Bảo quản ở nhiệt độ dưới 30 độ C, ở nơi khô. Tránh ánh sáng.


BÁN CHẠY NHẤT

XEM NHIỀU NHẤT

TEDAVI 400/57

175.000 VNĐ